

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS,
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM



TANGAZO

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam anawatangazia wananchi wote kujiandaa kutumia kituo kipya cha mabasi yaendayo mikoani na nchi jirani kwa huduma za usafiri, usafirishaji, shughuli za biashara, uwekezaji na uchumi katika **Kituo kipya cha mabasi cha Mbezi Luis** kuanzia tarehe 30 Novemba, 2020 badala ya kutumia kituo cha mabasi cha Ubungo kinachotumika hivi sasa.

Pia, anawatangazia wananchi wote kuomba kufanya shughuli mbalimbali zinazojumuisha:-

- Maeneo ya Ofisi za kukatia Tiketi.
- Maeneo ya kutolea huduma za benki, kampuni za simu, uwakala na wakala wa Fedha.
- Maduka ya jumla, Supermarket na Mini Supermarket.
- Zahanati, Maabara na Famasi.
- Cafe & Fast Food, Migahawa, Vinywaji na baa.
- Maeneo ya Wafanyabiashara wadogo na wa Kati.
- Sehemu ya kuhifadhia mizigo.
- Sehemu ya kuweka Ofisi.
- Sehemu ya mazoezi (Gym)
- Vending Mashine / ATM.
- Maeneo ya Maduka ya bidhaa kama vile Vipuri, vifaa vya kieletroniki, vifaa vya Michezo, vitambaa, Nguo, Magodoro, Vito, Vipodozi, Mapambo, Saloon, Urembo, viatu, nguo za watoto/wanawake na wanaume, pembejeo za Kilimo na Mifugo, Samani (Furniture), Stationary, kioski, Carpets/pillow/curtains
- Maombi ya upangishaji wa maeneo / Sehemu zilizotajwa yatumwe **kuanzia tarehe 09 Novemba, 2020 hadi tarehe 25 Novemba, 2020** kwa njia ya **mtandao** kwa kutumia anuani **pangisha.tamisemi.go.tz**
- Wamachinga, Baba na Mama Lishe wanapaswa kuandika barua ya maombi ya kufanya shughuli zao kwenye maeneo waliyotengewa na kuwasilisha utambulisho kutoka kwa Mtendaji wa Serikali ya Mtaa anapoishi muombaji.

Limetolewa na;

Sipora J. Liana

MKURUGENZI WA JIJI