

HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM



TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam anawatangazia waombaji waliiofanya usaili wa nafasi za kazi za udereva tarehe 25 Juni, 2020 na kufaulu, kwamba wanatakiwa kuripoti kazini siku ya Jumatano tarehe 01 Julai, 2020 saa 1:30 asubuhi katika ofisi za Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam kwa ajili ya kujaza Mikataba ya kazi.

Aidha, kwa waombaji wa nafasi za kazi ambao hawajaona majina yao katika tangazo hili hawakufaulu usaili huo wasisite kuomba tena mara nafasi za kazi zitakapotangazwa.

Orodha ya majina ni kama ifuatayo;-

NA.	JINA LA MUOMBAJI
1.	STEPHEN PHILIPO SAMBAYA
2.	SHILLA A MHALU
3.	LEONARD JULIUS MBWAMBO
4.	TUMAINI YOHANE
5.	MBARAKA AHMAD HATIBU
6.	HASSAN CHAUBALLAH ABDALLAH
7.	THOBIASI S. MNZAVA

Sipora J Liana
MKURUGENZI WA JIJI