

HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM



TANGAZO KWA UMMA

MKURUGENZI WA JIJI LA DAR ES SALAAM ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE WA JIJI LA DAR ES SALAA KUWA HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM NDIYO YENYE MAMLAKA KISHERIA YAKUDHIBITI PIKIPIKI, BAJAJI PAMOJA NA CANTER NA PICK UP KUANZIA TANI MBILI HADI TANI TATU NA NUSU ZINAZOINGIA KATIKATI YA JIJI LA DAR ES SALAAM KWA AJILI YAKUSHUSHA NA KUPAKIA MIZIGO.

MAGARI MAKUBWA KUANZIA TANI NNE NA KUENDELEA HAYARUHUSIWI KUINGIA KATIKATI YA JIJI NA KARIAKOO NYAKATI ZA MCHANA ISIPOKUWA KWA KIBALI MAALUMU KUTOKA HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM.

HIVYO BASI MAGARI TAJWA PAMOJA NA PIKIPIKI NA BAJAJI ZITAKAZOINGIA MAENEO HUSIKA BILA KUFUATA TARATIBU NA SHERIA YATACHUKULIWA HATUA STAHIKI IKIWA NI PAMOJA NA KUKAMATWA KWA VYOMBO HIVYO.

IMETOLEWA NA:-

SIPORA J. LIANA

**MKURUGENZI WA JIJI
HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM**

TAREHE 06 MACHI, 2020