HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM
BARUA ZOTE ZIPELEKWE KWA MKURUGENZI WA JI1JI

HALMASHAURI YA JIJI
UKUMBI WA JIJI

1 BARABARA YA MOROGORO
11882 DAR ES SALAAM

S.L.P 9084

SIMU: 2123551/5
NUKUSHI: 2125589
BARUA PEPE: cd@dcc.go.tz

YAH: KUAHIRISHWA KWA ZOEZI LA UFUNGUZI WA TENDA NA.
LGA/018/2019/2020/W/06 — Lot 2 NA Lot 3

HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM INAPENDA KUWATANGAZIA
WAKANDARASI NA WATOA HUDUMA WOTE WALIONUNUA ZABUNI KWA
AJILI YA KUSHINDANISHWA KWENYE MCHAKATO WA KUMPATA
MKANDARASI/WAKANDARASI KWENYE KAZI ZA KUNUNUA NA KUSIMIKA
LIFT NA ESCALATORS PAMOJA NA KUNUNUA NA KUSIMIKA VIYOYOZI
(Supply, Installation and commissioning of air conditioning and ventilation)
KWA TENDA NAMBA LGA/018/2019/2020/W/6 Lot 2 NA Lot 3
ILIYOTANGAZWA TAREHE 30/08/2019 NA KUTARAJIWA KUFUNGULIWA
TAREHE 12/09/2019 KUWA ZOEZI HILO LA UFUNGUZI LIMEAHIRISHWA
MPAKA TAREHE 19/09/2019.

SABABU ZILIZOPELEKEA KUBADILISHA MAAMUZI YA AWALI NI KUTOKANA
NA MAREKEBISHO YALIYOFANYIKA KATIKA MAELEKEZO MAALUM YA
ZABUNI YALIYOJITOKEZA KIPINDI CHA SITE VISIT NA PRE BID MEETING
ILIYOFANYIKA ENEO LA KAZI MBEZI LUIS TAREHE 06/09/2019.

HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM INAOMBA RADHI KWA
USUMBUFU WOWOTE UTAKAOJITOKEZA.

AHSANTENI KWA USHIRIKIANO WENU.

SIPORA J. LIANA
MKURUGENZI WA JIJI
HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM



