

# HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM



## TANGAZO

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam anawatangazia Wananchi wote wa Mkoa wa Dar es Salaam kuwa amepokea kiasi cha **Tshs. 3,041,242,282.32** kutoka Serikali Kuu kwa ajili ya Matumizi Mengineyo (Other Charges) pamoja na Miradi ya Maendeleo kwa mchanganuo ufuatao:-

(a) **Fedha za uendeshaji wa Ofisi:**

<b>General Purpose Grant</b>	-	2,093,000.00
<b>Administration</b>	-	877,000.00
<b>JUMLA</b>		<b>2,970,000.00</b>

(b) **Miradi ya Maendeleo:**

<b>Ujenzi wa Kituo Kikuu cha Mabasi eneo la Mbezi Luis</b>	-	3,038,272,282.32
<b>JUMLA KUU</b>		<b>3,041,242,282.32</b>

Fedha hizi zimepokelewa tarehe 26/07/2019.

**IMETOLEWA NA,**

Sipora J. Liana  
**MKURUGENZI WA JIJI**  
**HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM**  
**14 AGOSTI, 2019**