

ORODHA YA MIKATABA ILIYOFANYIKA KATIKA MWAKA WA FEDHA 2018/2019

S/N	MAELEZO YA KAZI	NAMBA YA ZABUNI	KIASI	JINA NA ANWANI YA MZABUNI
1	Ujenzi wa Kituo kikuu cha mabasi cha Mbezi Luis	LGA/018/2018/2019/W/10	50,947,589,580.20	Hainan International Limited.,P.O Box 70293.DSM
2	Ujenzi wa barabara ya ndani kwa kiwango cha zege katika Dampo la Pugu Kinyamwezi kilomita 0.3	LGA/018/2018/2019/W/01	196,047,265.00	Summertec Ltd, Box, DSM
3	Ujenzi wa Mifereji ya Maji ya Mvua katika Dampo la Pugu Kinyamwezi	LGA/018/2018/2019/W/04	145,859,092.00	Summertec Ltd, Box, DSM
4	Ujenzi wa Ukumbi wa Utamaduni wa Kuchezea Ngoma za Asili katika eneo la Drimp	LGA/018/2018/2019/W/05-Lot 2	178,500,000.00	Kinjikitile General Trading Co. Ltd Box , DSM
5	Ununuzi wa Bajaji kwa shughuli za utalii.	LGA/018/2018/2019/G/14	22,800,000.00	Subbeam Auto, P.O.BOX 41350, DSM
6	Ujenzi wa Ukumbi wa ndani na maduka 19 katika viwanja vya Drimp	LGA/018/2018/2019/W/05-Lot 1	506,963,222.00	Pindoria Construction Co. Ltd, P.O.BOX DSM
7	Ujenzi wa Choo cha Umma, bafu na Eneo la kuoshea magari katika eneo la Dampo la Pugu Kinyamwezi	LGA/018/2018/2019/W/06	54,341,540.00	Summertec Ltd, P.O.BOX 41350, DSM
8	Msimamizi wa Mradi wa Ujenzi wa Kituo kikuu cha mabasi cha Mbezi Luis	LGA/018/2018/2019/Cs/01	1,477,480,097.82	Y & P Architects (T) Limited, P.O. Box 12072, DSM
	JUMLA KUU		53,529,580,797.02	