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TANGAZO 

 
MALIPO YA FIDlA KWA WAKAZI WALIOKO KWENYE ENEO LA  

MRADI WA UJENZI WA KlTUO KlKUU KlPYA CHA MABASI MBEZI LUIS 

Mkurugenzi wa Jiji la Dar es Salaam anatarajia kufanya malipo ya fidia kwa 

wakazi 65 waliopo ndani ya eneo la mradi wa ujenzi wa kituo Kikuu kipya cha 

mabasi Mbezi Luis, Manispaa ya Ubungo.  

Malipo haya yatafanyika mara tu mfumo wa malipo ya Serikali kwa mwaka wa 

fedha 2018/2019 utakapokuwa tayari.  

Hivyo wahusika wote wanataarifiwa kujiandaa na kuandaa nyaraka zifuatazo:-  

 
(i) Picha mbili za rangi “colored passport size”.  

(ii) Kama eneo linalolipwa fidia ni mali ya urithi, itahitajika kuwasilishwe 

muhtasari wa kikao cha familia pamoja na barua ya usimamizi wa 

mirathi toka mahakamani.  

(iii)Kwa wenye maeneo ambayo yamefanyiwa upimaji na kumilikishwa kwa 

Hatimilki wanatakiwa warejeshe nyaraka hizo.  

(iv) Namba za Akaunti za Benki kwa ajili ya Uhakiki  

Baada ya taratibu hizi kukamilika, malipo yatalipwa moja kwa moja kwenye 

akaunti zao walizowasilisha.  

Imetolewa na.  

 
Sipora J. Liana 

Mkurugenzi wa Jiji  
Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam 

 
 


