MAONESHO YA HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM
KATIKA SIKUKUU YA WAKULIMA
(NANE NANE) YALIYOFANYIKA KATIKA VIWANJA VYA JULIUS NYERERE
MJINI MOROGORO KUANZIA TAREHE 01 AGOSTI HADI 08 AGOSTI, 2016
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Mstahiki Meya wa Jiji la Dar es Salaam, Isaya Mwita, akiwa na watumishi wa Halmashauri ya Jiji la Dar
es Salaam, Shirika la Masoko Kariakoo na Shirika la Maendeleo la Dar es Salaam alipotembelea banda
la maonesho la Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam.

MALMASHAURI YA JIJ1 LA DAR E8 SALAAM

HALMASHAURI YA JIJl LA DAR £3 SALAAM

Katibu Tawala Mkoa wa Dar es Salaam, Bibi Theresia Mbando (kulia) akiwa na Mkurugenzi wa Jiji la Dar
es Salaam, Bibi Sipora Liana, katika jengo la maonesho ya Nane Nane la Halmashauri ya Jiji la Dar es
Salaam lililopo mjini Morogoro
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Mkurugenzi wa Jiji la Dar es Salaam, Bibi Sipora Liana (Katikati), akiwa na watumishi wa Halmashauri
ya Jiji la Dar es Salaam wakati wa maonesho ya Nane Nane mjini Morogoro.
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Afisa Utumishi wa Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam, Bi. Moshi Ponera, akikabidhiwa
Cheti cha Ushiriki katika maonesho ya Nane Nane kutoka kwa Katibu
wa Jumuiya ya Wakulima Tanzania (TASO), Bw. Idi Mbonde.



Afisa Maendeleo ya Jamii Mkuu wa Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam, Bi. Margareth Mazwile, akijibu

maswali ya masista waliotembelea maonesho ya Halmashauri ya Jiji waliotaka kujua mipango ya
Halmashauri kuhusu ujenzi wa vituo vipya vya mabasi yaendayo mikoani na nchi za jirani

Masista wanaoonekana katika picha hii pia walitembelea maonesho ya Shirika la Masoko Kariakoo
wakati wa maonesho ya Nane Nane mjini Morogoro
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Afisa Biashara wa Shirika la Masoko Kariakoo, Bi. Mwinga Luhoyo, akiwaelimisha wanafunzi
kuhusu shughuli za shirika hilo wakati wa maonesho ya wakulima mjini Morogoro

\URS YA JUI LA DARES SALAAM
WA VTR ISISA VYA MABASI

~ Afisa Mazingﬁa wa Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam, Bw. Richard Kishere, akiwaelmisha wanafunzi

kuhusu utunzaji mazingira katika maeneo yanayowavutia watalii katika Jiji la Dar es Salaam.
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Afisa Utalii wa Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam, Bi. Neema Kinyagu, akiwaelezea wanafunzi
mjini Morogoro wakati wa maonesho ya Nane Nane mpango wa Halmashauri ya Jiji wa kukuza utalii
katika Jiji la Dar es Salaam
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Afisa Habari wa Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam, Bi. Beatha Singano, akitoa elimu kwa umma
kuhusu vipindi vinavyorushwa na redio ya Halmashauri ya Jiji, City FM Radio (91.7 Mhz)



SHIRIKA LA UCHUMI NA MAENDEL
LA JIJI LA DAR ES SALAA

T ya Shirika i DDC ni kutos hudums kwo.
Satasm yenye ubors wa hall ya juu ke
s mazoko ya kisana kulingana ns 7

szingica ya sasa-
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Mbunge wa Viti Maalum(CCM) Mkoa wa Morogoro, Dkt Jasmine Tiisweka (Kushoto) akisikiliza kutoka
kwa Meneja Uwekezaji wa Shirika la Shirikika laMaendeleo la Dar es Salaam (DDC), Bw. Hiza Francis,
aliyekuwa akielezea shughughuli zinazofanywa na Shirika hilo na mipango yake ya uwekezaji.



