

JAMHURI YA MUUNGANO TANZANIA



OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM



Kumb. Na.DCC/AC.66/1

Tarehe 19/07/2022

TANGAZO

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam anawatangazia wananchi wote kwamba, hakuna ajira ambayo imetangazwa ya Kada ya Afisa Maendeleo ya Jamii wala kada yoyote. Hii imetokana na wengi kupigiwa simu na kuombwa fedha kwa ajili ya kuwapatia ajira. Utaratibu wa ajira Serikalini hauhusishi malipo yoyote hivyo watu hao ni (Matapeli).

LIMETOLEWA NA:

Eng. Amani I.B. Mafuru

KAIMU MKURUGENZI WA JIJI

**MKURUGENZI WA JIJI
HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM**

OFISI YA MKURUGENZI, 1 MTAA WA MISSION, S.L.P 20950, 11883 DAR ES SALAAM, SIMU NA 2128800, 2128805,
Tovuti:www.dcc.go.tz, Barua Pepe: info@ilalamc.go.tz