JAMHURI YA MUUNGANO TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM

Kumb. Na.DCC/AC.66/1 Tarehe 24/04/2023

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam amepokea kibali cha kutekeleza lkama
na Bajeti kwa Ajira mpya katika mwaka wa Fedha 2022/2023 yenye Kumb. Na.
FA.97/228/01'TEMP'/06 ya tarehe 06 Aprili, 2023 kutoka kwa Katibu Mkuu Ofisi ya Rais
Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora. Hivyo Mkurugenzi wa Jiji Dar es
Salaam anawatangazia Wananchi wote wenye sifa kuomba nafasi ziliyotajwa hapa chini kama

ifuatavyo:-

1. MTENDAJI WA MTAA DARAJAIII: NAFASI 5

SIFA ZA MWOMBAUJI:
i.  Awe na Elimu kuanzia Kidato cha Nne/Sita
ii. Awe amefuzu mafunzo ya Astashahada (cheti) NTA Level 5 kutoka Chuo

kinachotambuliwa na Serikali katika fani zifuatazo:

o Utawala

e Sheria

e Elimu ya Jamii

e Usimamizi wa Fedha
e Maendeleo ya Jamii

- Sayansi ya Jamii
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KAZI NA MAJUKUMU:

Katibu wa Kamati ya Mtaa

Mtendaji Mkuu wa Mtaa

Mratibu wa utekelezaji wa Sera na Sheria zinazotekelezwa na Halmashauri
katika Mtaa

Mshauri wa Kamati ya Mtaa kuhusu Mipango ya Maendeleo katika Mtaa
Msimamizi wa Utekelezaji Sheria ndogo pamoja na Sheria nyingine zinazotumika
katika Mtaa

Mshauri wa Kamati ya Mtaa kuhusu masuala ya Ulinzi na Usalama

Msimamizi wa Utekelekzaji wa mikakati mbalimbali inayohusu uondoaji wa njaa
na umaskini katika Mtaa

Kusimamia ukusanyaji wa Mapato ya Halmashauri na kutunza kumbukumbu za
walipa Kodi wote katika Mtaa

Kuandaa na kutunza rejesta ya wakazi wote wa Mtaa

Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata

MSHAHARA
Kwa kuzingatia ngazi ya Mshahara wa Serikali yaani TGS B kwa mwezi

2. MASHARTI KWA UJUMLA

Mwombaji awe raia wa Tanzania mwenye umri usiopungua miaka kumi na nane
(18) na usiozidi miaka arobaini na tano (45)

Mwombaji aambatishe nakala ya cheti cha kuzaliwa

Mwombaji aambatishe Cheti cha Taaluma, Cheti cha Kidato cha Nne (IV) au
Sita (V1) pamoja na picha moja ya rangi (passport size)

Waombaji ambao wamesoma nje ya nchi wahakikishe vyeti vyao vimefanyiwa
ulinganishi na TCU na NACTE
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e Testmonial, Provisional Results, Statement of Results, Hati ya Matokeo ya
Kidato cha Nne na Sita HAVITAKUBALIWA

» Uwasilishaji wa taarifa za sifa za kughushi ni kosa la jinai hivyo wahusika
watachukuliwa hatua za kisheria

e Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 3/5/2023 saa 9.30 alasiri.

Jinsi ya kutuma maombi:
Barua zote za maombi ya kazi ziandikwe kwa mkono zikiwa na anwani kamili na namba za
simu za mwombaji, Barua Pepe na ziwasilishwe Ofisi ya Mkurugenzi wa Halmashauri ya Jiji la

Dar es Salaam kwa anwani ufuatayo:-

Mkurugenzi wa Jiji,

Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam,
1Mtaa wa Mission

S.L.P 20950,

DAR ES SALAAM

!' AIDHA, TANGANZO HILI LINAFUTA TANGAZO LA TAREHE 19/04/2023 AMBALO
- LILIKOSEWA TAREHE YA MWISHO YA KUPOKEA MAOMBI.

i TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA:

Eng. Amani |.B.'Mafuru

KAIMU MKURUGENZI WA JIJI
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