JAMHURI YA MUUNGANO TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM

Tarehe 19/10/2023

Kumb. Na.DCC/AC.66/1

TANGAZO LA AJIRA YA MKATABA

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Jii la Dar es Salaam anawatangazia uwepo wa ajira ya Mkataba

kwa nafasi zifuaiazo:-

1. MHANDISI WA UJENZI (MENEJA WA USIMAMIZI WA MIRADI): NAFASI (1)

Sifa za Mwombaji:

]

Awe Raia wa Tanzania mwenye umri usiozidi miaka 45
Awe na Elimu kuanzia Kidalo cha Nne/Sila

Awe na Shahada/Stashahada ya Uzamili ya Ubhandisi kutoka Chuo

kinachotambuliwa na Senkal na vraliosajiliwa na Bod| za Usajill wa fani husika

Awvse na uzoelu usiopungua miaka mitano na kuendelea katika ujenzi na usimamizi

miradi

Kazi na Majukumu:

Kufanya kazi za Uhandisi na Usimamizi wa Miradi

2. MHANDISI MKADIRIAJI UJENZI (QUANTITY SURVEYOR) NAFASI (1)

Sifa za Mwombaji:

Awe Raia wa Tanzania mwenye umri uslozidi miaka 45

Awe na Elimu kuanzia Kidalo cha nne/sita
Awe na Shahada/Stashahada ya Uzamih ya Uhandisi
kinachotambuliwa na Serikali na waliosajiliwa na Bodi za Usajill wa fani husika

kutoka Chuo
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Kazl na Majukumu:

Kukusanya taarifa na lakwimu kuhusu miradi mbalimbali kuhusu bei za vifaa vya
majengo ndanl na nje Ya nchi

Kupilia mapendchezo ya mirad| (project proposals) mbalimbali

Maombl yaambatanishwe na:
* Nakala ya Cheli cha kidato cha Nne/Sila
* MNakala ya cheli cha kuzaliwa
* Nakala za vyeti vya Taaluma -Shahada/Stashahada ya Juu
* Picha 2 (Passpon size)

Jinsi ya kutuma maombil:
Barua zole za maombi ya kazi ziandikwe kwa mkono zikivza na anwani kamili na namba za simu
za mwombaji, Barua Pepe na ziwasilishwe ofisi ya Mkurugenzi wa Halmashaun ya Jij la Dar es

Salaam Mvasho wa kupokea maombi ni farehe 2/11/2023 saa 9.30 alaslri.

Jomaary Satura
MKURUG I'WA JIJI

MKERUGENZT WA T
Anuani ya Kutuma Maombi: AEALASTAHRENA I LA DAR ES SALAAM
Mkurugenzi wa Jyr,
Halmashaun ya Jiyi la Dar es Salaam,
S.LP 208950,

DAR ES SALAAM.
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