JAMHURI YA MUUNGANO TANZANIA

f' OFISI YA RAIS /i e,
@3 TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 7. N
wg HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI ZA MUDA

Mkurugezi wa Jij la Dar es Salaam anawatangazia Watanzania wote wenye sifa

nafasi za kazi za muda zifuatazo katika Halmashauri ya Jiji--
1.0 MHANDISI DARAJA Il (CIVIL ENGINEER) (TGS E - NAFASI (1)

SIFA ZA KUAJIRIWA :
1 Awe na Shahada/Stashahada ya Juu ya Uhandisii kutoka Vyuo Vikuu

vinavyotambuliwa na Serikali

20 MHANDISI WAKADIRIAJI MAJENGO (QUANTITY SURVEYORS) - NAFASI
SIFA ZA MWOMBAJI NAFASI (2)

1 Awe na elimu ya Kidato cha nne au zaidi
2 Awe na Shahada/Stashahada ya Juu ya Uhandisii kutoka Vyuo Vikuu

vinavyotambuliwa na Serikali

FUNDI SANIFU (UJENZI) NGAZi YA DIPLOMA - NAFASI (2)

Awe na Stashahada kutoka vyuo sinavyotambuliwa na Serikali

3.0

N

FUNDI SANIFU (IUMEME) NGAZI YA CHETI - NAFASI (1)

1 Awe na Cheti cha Ufundi kutoka vyuo vinavyotambuliwa na Serikali

4.0

MHANDISI WASANIFU MAJENGO (ARCHITECTS) NAFASI (2)
SIFA ZA MWOMBAJI

5.0

1 Awe na elimu ya kidato cha nne au zaidi
2 Awe na Shahada/Stashahada ya Juu ya Uhandisii kutoka Vyuo Vikuu
vinavyotambuliwa na Serikali



MASHART! YA JUMLA:
1. Awe na cheti cha uraia/namba ya NIDA.
Awe na cheti cha kuzaliwa.

Awe na umri kati ya miaka 18-45.
Awe amehitimu na kupata cheti cha elimu (Results Slip) hazitakubalika.

Watumishi waliopunguzwa kazi/kufukuzwa kazi/Kuachishwa kazi kwa sababu ya

kughushi vyeti serikalini hawaruhusiwi kuomba.
6. Ajira ni ya mkataba wa mwaka mmoja, mkataba unaweza kurudiwa iwapo

Mwajiri ataridhishwa na utendaji wa Mtumishi.

a b wn

Barua zote ziambatane na nyaraka zifuatazo:
Nakala za vyeti vya mwombaii vilivyothibitishwa ambayo ni:

= Cheti cha , kidato cha nne au zaidi

= Cheti cha Taaluma

= Cheti cha Kuzaliwa.

= Kitambulisho cha Taifa/kupigia kura

= Cheti cha daktari cha kuthibitisha afya
Picha ndogo mbili (2) za rangi (colored Passport size) za hivi karibuni
Waombaji wenye sifa pungufu au za juu hawaruhusiwi kuomba kwani maombi

yao hayatafanyiwa kazi.

Barua ambazo hazikuambatanishwa na nyaraka zilizotajwa hapo juu

hazitashughulikiwa.

Aidha tangazo hili linafuta tangazo la tarehe 16 08/2022

JINSI YA KUTUMA MAOMBI
Barua zote za maombi ziandikwe kwa mkono zikiwa na anwani kamili ya mwombaji

pamoja na namba ya simu zikitaja nafas: unayoomba zitumwe kwa anuani ifuatayo

MKURUGENZI WA JUIJI
HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM

S.L.P. 20950
DAR ES SALAAM.

Barua za maombi ziwasilishwe Ofisi ya masjala ya Mkurugenzi iliyopo Mtaa wa Mission
karibu na jengo la Bandari.

Mwisho kupokea maombi ni tarehe 05/12/2022 Jumatatu saa 930 Mchana
Walioomba awali wasitume barua za maombi tena

(r?‘%@'éﬁm/%/ W
Eng. Arsani I'B.|Mafuru
KAIMU MKURUGENZI WA JIJI LA DAR ES SALAAM

OFIS| YA MKURUGENZI, 1 MTAA WA MISSION, S.L.P 20950, 11883 DAR ES SALAAM, SIMU NA 2128800
2128805, Tovuti: www.dcc.go.tz, Barua Pepe: info@ilalamc.go tz
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