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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZ|

Mkurugenzl wa Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam amepokea kibali cha kutekelezs Itzma
na Bajeti kwa Ajira mpya kafika mwaka wa Fedha 202202023 yenye Kumb. Ma.
FA.97/228/01 TEMP'/06 ya tarehe 0B Aprili, 2023 kutoka kwa Katibu Mkuu Ofisi ya Rais
Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora. Hivyo Mkurugenzi wa Jiji Dar es
Salaam anawatangazia Wananchi wote wenye sifa kuomba nafasi ziliyoiajwa hape chini kams
ifuatavyo:-

1. MTENDAJI WA MTAA DARAJA NI : NAFASI 2

SIFA ZA MWOMBAJI:
i Awe na Elimu kuanzia Kidato cha Nne/Sita
.Ji_ Awe amefuzu mafunzo ya Astashahada (cheti) NTA Level 5 kuloks Chuo
kinachotambuliwa na Serikal katika fani zifuatazo:

o [tawala
= Sheria
s Elimu ya Jamii
= Usimamizi wa Fedha
»  IMaendeleo ya Jamii
o Sayansiya Jamii
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KAZE NA MAJUKUMU:

Katibu wa Kamali ya Witas
* Mtendaji Mkuu wa Wiag

Mra-.lbu wa ule
kelezajl wa Sera ng Sheria_zinazotekelezwa na Halmashauri
katika Mtaa

+  Mshaurg s '
fi wa. Kamati ya Mtag kuhusy Mipanga ya Maendeleo katika Miaa

Msimamizi wa Utekelezaii Sheria neiogo pamoja na Sheria nyingine zinazoturika
katika hitaa '

Mshauri wa Kamati va Mtaa kuhtso masuzla ya Ulinzi na |isalarma

Msimamizi wa Utekelekzaji wa mikakati mbalimbali inayohusu nandaajl wa njaa

na umaskini katika Witaz.

= Kusimamia ukusanyaji wa Mapato' ya Haiméashaviri na kutunza kumbuitumbl 22
walipa. Kodi wote katika Mtaa

= Kuandaa na kutunza rejesta ya wakazi wole wa Mtaa

o Atawajibika kwa Miendaji wa Kata

MSHAHARA
Kwa kuzingafia ngazi ya Mshaharg wa Serkali yeani TGS 8 kwa MWz

2, MASHARTI KWA UJUNMLA
» Nwombaji awe raia wa Tanzania mwenye urmri usiopungua miaka kurni na nane

{18] na usiozidi miaka arobaini na tano (45)

o Mwormbaji aambatashe nakala ya cheli cha kuzaliwa

o hwombaji aambahshe Cheti cha Taaluma, Cheti cha Kidate cha Nne (V) a
Sita (V) pamaoja na picha moja ya rangi {passport size}

« Waombaji ambao wamesoma hje ya nchi wahakikishe vyeti vyao vimefanyiwa
L‘;I]nganiéhi_ ha TCU na - NACTE :
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o Tostmenlel, Provigicnn Rowulle, Stedomard of Foasidis, Hall v TASinren 4
Kielnles char Mno no Sila FAVEEAKULALIVIA

» Uwaistlsha)l wo tanlfe 20 - vl L F!lqhtsr!u Al koo b jinat Bewn wehnia
wﬁtm:lmlmllwn Iodtea zz1 kleshorls

-~ Mwlsho wn If.u|m|<r:.m miombl ol Erobic 82025 goa 9,50 alaam.

Jinsf ya kitinia maompf:

- Borm sote 20 maombi ya kazl zlandlkwe kwi mkons zikiva na anvrani Lamili na namns Zs
simtr za mwormbal, Barua Bope na dwasilshwe Offel yva Miurugenz wa Plalmashauri ya Jifi 12
Dar es Salaam kwa anwanl ufugiayo: | |

MI{LJr'trgrérlzf we S _
Hatmashaut va Jiff te Dar o5 Safzgam,
Tidian wa Mission

S.L.P 20950,

DAR ES SALAAM

TANGAZO HILE LIMETOLEWA NA:

Jomagry :.;atura

MKURUGENZIwa J1J]
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